Sponsor

AQDI YA OMARY NA ZAINABU!!!

5:47:00 AM

Somo wa ukwee'e Saida Daudi wa Kanyau chezea yeye!!! 
Mashallah!!!!!!!!

Saida somo na bint zake wakihangaika kumtengeneza mwali
Bwana Omary akiingia kumpa mkono mkewe
Zainabu mbele ya somo yake Saida Dawood wa Kanyau shurti avae nguo mbili mambo ya fweza hayo!!! chezea Saida yuko juuuuu!!!, watabaki wanatoa macho tu
amependezaje?? malaika vile, umeona huyo dada hapo nyuma anashanga eeeh!!! mambo ya fweza tu!!!
Cute eeh!!!
   somo yuko makini mwali akisaidiwa na wanaye Tanisa na Faiza

  
NYUSO
Baba mzazi na mama mzazi wa  Zainabu Songambele
Fatuma Shisha na kipenzi wake Zainabu, hakika umezaa hongera!!!
BFF, Faiza & Tanisa


Happy, Zainabu & Aziza Songambele
   
Fatuma, Zainabu & Pamela a.k.a mama oprah
MC Jamila, Zainabu & Friend

BFF, Faiza & Tanisa


Bahiya designer 


Mashangazi, mko juuuuu leo sikosei ng'oooo!!!




somo umefunika watu kimyaaaaaa!!!



























SWAGA's







You Might Also Like

35 comments

  1. mmmmmmmmm jamani, mashallah mashallah mashallah
    mtoto mzuri kaumbika, kapendeza sana sana. Mungu akujaalie maisha mazuri na mumeo, muishi kwa masikizano, mpendane, mupate vizazi vyema, ameen.

    HONGERA ZANGU ZAIDI KUPITA KIASI KWA HELLEN, KWA KWELI UNAZIDI KUNG'ARA KWENYE ANGA ZA PHOTOGRAPHY, YAANI KADIRI SIKU ZINAVYOKWENDA, UNAZIDI KUWA MJUZI, PICHA ZAKO NZURI MNO, TUNAZIDI KUKU SUPPORT MUNGU AKUZIDISHIE UWEZO, UNATUFANYA SAA ZOTE TUINGIE KWENYE BLOG YAKO, HONGERA!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Saaaana tena usemavyo mdau,bi harusi funika kapendezajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mashaaallah,kwa kweli my bff Hellen nakupa hongera saaaana kwa jitihada zako,MASHUNGULI iko juuuu saaaana,hongera sana sana,by the way Saida somo funikaaaaaaaa dear.

      Delete
  2. Saida umefunikaje??? kuanzia mwanzo wa kitcheni party hadi aqdi, hongera achana nao na roho mbaya zao wanakuonea uwivu tu

    ReplyDelete
  3. chezea saida wa kanyau!!!!!! hapana chezea yy,watu ooooh nitaleta begi kutoka wapi sijui wapiiiiiii,watu hawataki maneno wanataka action kama za saida wa kanyau

    ReplyDelete
  4. Mi chichemi jamani!

    ReplyDelete
  5. Katika picha zooote hizo ni wanawake wanne tu ndio wamevaa kwa stara inayofuata Sunnah; na Bibi Harusi sio miongoni mwao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha wivu wewe, kupendeza tu kwenyewe ni sunnah, tatizo umekariri elewa!!!!!!

      Delete
    2. Sikatai unachokisema, lakini kupendeza ni Sunnah kama kukifuata misingi ya Sunnah. Sasa sijui hilo linaingiliana vipi na wivu. Nafikiri wewe ndio unatakiwa kuelewa.

      Delete
  6. Bi harusi kapendeza mashallah, na aliyemtengeneza nywele kampatia sana kulingana na jinsi sura yake ilivyo, ukiwa na sura ya hivyo ukibana chignon basi uso unaonekana mreefu; chignon inapendeza sana wenye sura pana maana inasaidia kuzifanya zionekane ndefu. Mmmh jamani binti huyu ni mzuri mashallah, sipati picha kwenye reception ilikuwaje, itabidi mumewe afuge jibwa au jini kabisa jinsi mijanadume ya Dar ilivyo kwapu kwapu!!

    ReplyDelete
  7. Jamaniiii Saida wa kanyau anastahili pongezi kwakweliii hata kama unamchukia lakini in a way inabidii tu ukubaliane na ukwelii japokuwa unauma...Saida mama unastahili pongezi za hali ya juu maana sjawahi kuona kwakweli bi harusi alopendeza kama huyu...hakunaga aiseeee jamaniiiii wasije wakakuroga bureee manake binaadamu...mungu atakulinda kipenzi ...uko juuu sanaaa...mashughuli asante sanaa kwa kutupa burudani

    ReplyDelete
  8. hongera kwa mchora hina duh kamchora vizuri mno.

    ReplyDelete
  9. Mashallah, bwana harusi mbona atafaidi? Mwanamke mzuri mashallah, kisha anasomo wa ukweli, mizungu yote mtoto wa kike kapewa aah harusi za kiswahili raha sana jamani watu wanafaidi!

    ReplyDelete
  10. Bi harusi umependeza sana sana sana tena sana jamani, hata wageni waalikwa wamependeza sana, hivi ndo inavyotakiwa makeups kukaa usoni.

    ReplyDelete
  11. mie napenda kusema kweli, unaona inasiaidia, sasa tunaanza kuona changes za make-up!!! hongereni wote mnaokuwa sikivu au mnaopata salaam kutoka kwa wasamaria wema wanaotoa ushauri wa bure kuhusiana na make-ups; hali halisi tunaiona sasa inaanza kubadilika kwa speed kubwa, sasa nyoso zinapendeza mno, mno, makeup zinakua za kiasi na ukiangalia tu utaona kuwa jamani, mbona za kiasi mnapendezaaaaaaaaaaaaaaaa, hongereni maarusi, hongereni waalikwa, hongera na hellen!!!!! MUNGU AWABARIKI NYOTE...............

    ReplyDelete
  12. NAPITA TU! MUNGU AWAFUNGULIE MILANGO YA KHERI AWAWEKE MBALI NA MACHO YA MAHASIDI NA KUMBUKENI MUME MJINGA NA MKE MJINGA HUVUNJA NYUMBA YAKE KWA MIKONOYAKE MWENYEWE SO MNA HIYARI KUIJENGA AU KUIVINUJA NYUMBA YENU.MUNGU AWE KIMBILIO LA MATATIZO YENU NA WALA SI BINADAMU

    ReplyDelete
  13. BIHARUSI KAPENDEZA SANA, LAKINI JAMANI BIHARUSI WAKIISLAM MMEMUEKA UCHI MNO,VIUNGO VYOTE VYA KUTAMANISHA VIPO OPEN KABISA, HAO WANAUME SIJUI MASHEMEGI WAMEPIGA PICHA NA BIHARUSI WANAONA KILA KITU AMBAVYO HAVISTAHILI KUVIONA WAO. AKDI TUJITAHIDI BIHARUSI WAWE WAMEVAA KISTARA KAMA HAPO BWNA HARUSI ANAOMBA DUA KAMSHIKA KICHWA BIHARUSI LAKINI BIHARUSI WENYEWE YUPO UCHI, DUA HAIPANDI MBINGUNI JAMANI MBONA HAO WAALIKWA WENGINE WAMEJISTIRI NA WAMEPENDEZA SANA SI LAZIMA AWE UCHI NDIO APENDEZE. SAMAHANI NI MAONI YANGU TU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakubaliana na maoni yako. Kama ndoa unaiita ya Kiislamu, basi ni budi kufuata misingi ya Kiislamu. Mwenyezi Mungu atufanyie wepesi tuwe ni wenye kuzifanyia kazi imani zetu...amin.

      Delete
  14. Hellen, naomba nikupe kazi ya kuniandikia namba ya mchora wanja!!!

    ReplyDelete
  15. nimependa nguo za bi harusi zote mbili kama aliyemdizainia una namba yake msada tafadhari

    ReplyDelete
  16. nguo za biharusi zinapatikana dukani kwa saida wa kanyau magomeni mapipa mtaa wa butiana hotel kwa mbele kidogo 0773911111

    ReplyDelete
    Replies
    1. salam
      harusi imependeza sana kuanzia maharusi mpaka waalikwa. SOMO NIMEMPENDA ZAIDI KWA KUMPENDEZESHA BI HARUSI. NINGEPENDA KUJUA GHARAMA ZA HIZO NGUO UKIZITAKA UNAZIPATAJE NA SHINGI NGAPI

      Delete
  17. saida hongera sanaaaaaaa lkn wazazi wa bi harusi wamemuangusha

    ReplyDelete
  18. Wazazi wako wapi nimemuona mama baba sijamuona kwani mpiga picha wetu hajatutambulisha na ututambulishe bac baba yupo wageni waalikwa wako wapi tutathimin mrembo kafanana na nani baba au mama?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona kwenye harusi ya mwaka iliyofungwa baharini hamkuuliza wazazi wako wapi? Wala hamkuuliza picha waliyopiga maharusi na wazazi wao?

      Delete
  19. KWANI JAMANI MBONA SAIDA KANYAU SIO THABIT KWANI MAJESHI YAMELUDI KWA KANYAU.
    YOTE KHERI LAKINI BORA SALAMA.. NAULIZA TU

    ReplyDelete
  20. Nyie mnaosema ndoa ifuate misingi ya kiislam ooh mara watu wavae kisunah, eleweni kuwa sio waalikwa wote waislam, nyie za kwenu andikeni kwenye kadi masharti ya mavazi kama mnakereka.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na tena kama ni kidini basi hata picha haramu. Sasa sijuwi mnataka mashughuli ifungwe?

      Delete
  21. bi harusi kapendeza mashaallah!!bahia huwa habahatishi jamani mashallah!plz naomba namba ya simu aliyemchora heena!yaani imekwenda shule!asante kwa picha nzuri

    ReplyDelete
  22. kuuliza sio ujinga tunataka kujua baba na mama wako wapi mbona mashangazi tumetambulishwa?

    ReplyDelete
  23. Jamani kuna mtu ameuliza hapo juu kuhusu saida kanyau na sio thabit...hao wote baba watoto zake incase hauna taarifa, kwahyo lolote utakalopenda we tumia 2 kila mtu anahaki yake,kwa habari zaidi wasiliana na saida na sio mashughuli.

    ReplyDelete
  24. Namba ya mchraji 0718 329090

    ReplyDelete
  25. Jamani naombeni namba ya aunt Saida nataka awe somo yangu April.ukhtrahma@yahoo.co.uk

    ReplyDelete
  26. Mungu amjaalie ndoa yenye furaha, Kabinti MASHAA ALLAH, Ni karembo halafu kametendewa Haqi, Somo mkali kamependeza sana, Nimefurahishwa na waalikwa NO mikorogo safi saana.Huni kama wamependeza jamani?

    ReplyDelete
  27. Mashaallah...! Biharus nakupenda bure penye ukweli tuseme, wallah umependeza. .. sijawahi kuona biharus apendeze km ww.. Allah akuepushe jicho la husda lisikuone. Nashkuru nimeona namba za designer fastaaa namchek Kwakweli mmefunika.

    ReplyDelete
  28. Mashaallah umependeza bi harusi... naomba mnielekeze lilipo duka la saida kanyau au namba yake ya sim pliiiiz nimependa hizi nguo.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.