Sponsor

Aqdi ya Aida

11:05:00 AM








Accessories

Wanaume


 


  

 Wanawake!




  

  
  












  










  

  





  
  


 







You Might Also Like

13 comments

  1. Mbona picha nyingi watu wamenuna ova wapo msibani?? Wamemualibia mwenzao picha au mlikua mnawalazimisha kupiga picha??

    ReplyDelete
  2. hongera sana aida - Mungu akujaalie udumu ndoani. Ameen

    ReplyDelete
  3. bibi harusi mzuri sana lakini makorokoro mengi sana

    ReplyDelete
  4. AIDA ULIPENDEZA SAAANNA MY DEAR HONGERA

    ReplyDelete
  5. nimependa hii sherehe ya ndoa watu nyuso zimetulia hakuna kumaliziana poda.

    ReplyDelete
  6. Amne Salehe nakuona kwa mbaaali shost uko bibie

    ReplyDelete
  7. wanaume wazuri balaa

    ReplyDelete
  8. Mashallah umependeza sana Aida, wewe unaeona kawaida shauri yako na wivu wako,bora hii unayoiona kawaida lakini ndugu wamejinafasi kwenye harusi ya ndugu yao.

    ReplyDelete
  9. Bi Nyota Waziri kiuso kimekutulia dada kwa raha zako

    ReplyDelete
  10. bi harusi mashallah kapendeza lkn angevaa herini peke yake au mkufu angependeza zaidi,ushauri wa bure kwa wengine watakaojaaliwa ndoa inshallah

    ReplyDelete
  11. Congrats, My friend Jameel. May Allah bless this union. Momodou

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.