Sponsor

SINGO YA AISHA - MINDU STREET UPANGA

10:56:00 AM



Sameera nimekusoma unatisha!!!
  


Udi balaa tupu chezea watoto wa Mntambo hawana shughuli ndogo!!!
 Asha "K" unatisha kwa mauno...!!!

mfichueni mwali!!!

  George akichia vituz!!!!
   Aisha, bi harusi mtarajiwa 
  

Ulipendezaje Aisha!!!

 

  mwali alitunzwa baada ya kuonyesha kiuno cha kufundwa na somoye Mariam Mntambo
  
Mwali kafundwa kufundika, "MIZUNGU" umenisoma eeh!!!



Chakula
Si unajua ukifika upanga kwa Salma Mntambo basi msosi ni wa ukweli tulianza na vitafunwa hivi!!
Mara Mix moto moto!!!
TUNZA 
Leo siku ya Amne eti anaona haya!!!

Aziza Songambele alimtunza wifiye!!!, chezea Aziza subiria picha za singo ya mwanaye Zainabu hapo Hunters Club ilikuwa balaa tupu! waalikwa wakimbia vinywaji...!!!

Wakafuata mashostito wa Sameera na mambo ya Dollari
Wera wera mdogo leo anatunzwa!!!! tena dollari chezea "SAMMY DIVA"
  Walimwagaje mauno?? mnatisha watoto

umenisoma eeh!!!
Mariam K umo eeh!! sasa mie somo nitakufunda nini!!!
Kibao Kata



  Jamani Rehema hawezekaniki unene si hoja eti mie mnene kiuno hakitoki wapi chini hapo nusu saa!!
Asha "K"  wera wera somo mwingine huyu tena Tanga line hiyo!!!
Sharrifa Kavu somo wa ukweee mambo yake kimya kimya lakini makubwa, si mnakumbuka somo wa Khadija eeh!!! historia ya sanduku bado iko pale pale!!!
Nani zaidi!!!!
Tindwa je unatisha!!!!
Khadija sasambua mafundo yako ya somo wako Sharrifa Kavu


  Tindwa, mama wa kutunza, Hamadi umechekeleaje pesa!!!

  Nyuso









Bayi siku hizi wa ghaliiiii sana!!!

Hasina Tanga line hiyoooo!!!
  
Tindwa, Khadija & friend
Nyuso nga'ri nga'ri
mama mzazi wa bi harusi mtarajiwa!!
Sophia & Hajary!!!!







Vishuna eeh!!

Mariam, Sophy & Halima
Tahiya & Tanisa 

Tindwa, Ummi & Sameera!!
Mariam, Aziza, Tindwa & friend
  Viuno vilikuwa vya haja kila kona!


  Halima Kamusi subiria mambo yako najua yatakuwa ya haja!!!!


Wanawari!!!!
Tahiya, Tanisa & Pamella waukweliii mnatisha!!!
Shumu, Tahiya & Mariam somo nambari 1

Tindwa & Aziza Songambele
Tanisa Mwaibula jicho hilooo!!
Cute Mariam-huyu ni make-up artist!!! mtumieni

Halima & shostito Mariam toka Muscat!!!

Hasina Wage & Abuu



Tindwa na somo yake Asha "K"
Zuhura & Bayi


SHANGAA!!!


You Might Also Like

5 comments

  1. nimekubali!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  2. Chezea watoto wa Engine ya Jiji wewe utalala hoi, Khadija mwari wa Sharifa Kavu nimekukubali kweli ulifundwa mtoto wa kike..

    ReplyDelete
  3. Hiyo shughuli yaonyesha ilikuwa balaa mana watu wanakata maunoa mbaya

    ReplyDelete
  4. Nimezipenda saree,bff wangu Tahiya na Pamella mmetokajee,Shantell full kuwaka mzungu,mwaraabu wewe.

    ReplyDelete
  5. Jamani naomba kuuliza
    Bi harusi alizaliwa Kunduchi baba yake anaitwa Nasir
    Kwani nimeoza Picha ya mama mzazi nakumbuka tuliishi sote Kunduchi nilikuwa mwalim chuoni
    Nipo ujerumani kwa sasa miaka 15

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.