ONJA - KITCHEN PARTY YA UMMI

Ummi alipendezaje baby gal, kaa mkao wa kuona picha na umjue 
designer wa nguo yake anayekuja kwa kasi
Mashostito wakimuuingiza shosti kwa takshishi kibao!!! chezea watoto wa mujini weye!!!
KAA MKAO PICHA ZAIDI!!!!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. atakua Halima Kamus,

    ReplyDelete
  2. Ndio mwenyewe anatisha vibaya alishona nguo kwa masaa 4 tuu na ikakamilika big up Halima Kamus

    ReplyDelete
  3. Mashaalah pande la wifi umependeza mwenyezi Mungu akulaalie mume mwenye kheri, mwenyemapnzi na huiruma na wewe akepe na kizazi cha kike na kiume kizazi chenye barka na kheri na wewe pamoja na wazee wako na wazee wa mumoe (japo umeninyima harusi but I wish I was there I'm so happy for you X wifiyoo gues who?)

    ReplyDelete
  4. waowwwwwwwww...amependezajeeeeeeeeeeeeee...congrats mamito

    ReplyDelete