Sponsor

ETI NI KWELI HAWA WANANATA?? AU UMBEA WA MAGAZETI YA UDAKU, WADAU NYIE MWAWAJUA UZURI LETE DATA!!!

12:33:00 AM


You Might Also Like

10 comments

  1. No.1 my best artist ni TID NAMPENDA SANAAA haringii ila ana star qualities full stop penda mbovuuu

    ReplyDelete
  2. Ushamba na ulimbukeni kwa mnao waita mastaa wa kitanzania. Bado sanaaaaa.
    They need exposure.

    ReplyDelete
  3. me nampenda Wema Sepetu daima..tangu akiwa mdogo namfahamu na wala sio mtu mbaya kama magazeti yanavyomuandika.. yani hata wamsemeje siwezi kumchukia wala kumshusha kiwango coz i know she is a superstar n a pretty gal too

    ReplyDelete
  4. mm nitamuongele tid tu....mhhh huyo TID kwa kweli anaringa sana hata anapokua kwenye mahojiana utamuona tu kujisifia kwingiiiiiiiiii kama angekua anajisifia kujichubua dume kama yeye mikono imekomaa kwenye vidole kwa kujichubua sa sijui anataka nn mana unajichubuaaili uwe mzur haya na dume km yeye anataka nn atiiiii na pia anapenda kuwadharau wenzake hata kwenye media aliwahi kusema kwenye kipindi cha tv ya clauds kwamba yeye hawezi kuvaa single butoon vitambaa vya kariakoo yan wala hakuulizwa swali km hili kabisa na misifa ya kike sana sura yenyewe imekomaaaaaaaaaa km volkano iliyopoa

    ReplyDelete
  5. jamani Bongo???? sasa Sinta na yeye ni Star???? na aringe kwa kitu gani zaidi ya mkorogo kama Defao gari yenyewe Raum, kutwa kupunguziana salio la mabwana yeye na shogake kidoti hamna class yeyote. na hao wananume wote wana viji element vya kike ndio maana wananata huyo Ray anajikoroga mpaka sasa kawa kama Mdiluu. haman alolote yaani wote ushuzi mtupu. na mwenye nazo hapo ujue kahongwa.

    ReplyDelete
  6. hemedi,sintah n tid wana u super star gani hao na Ray wao hawana lolote..
    hapo kubwa lao Jacky Wolper Massawe toto la kichaga ambaye kwa sasa anaendesha X6 nyeupee matatra..
    hata kama anazipata kw akuchuna mabuzi ila atleast anatumia akili ku invest hizo pesa na ndio maana ana salun n maduka yake ya nguo na hata hizo gari alionyesha car licence n kila documents zikiwa na jina lake full na sio la mwanaume yoyote,,hyo me naiita ni akili na sio ujinga au umalaya kama wengi wao wanavyodai.. akili ni nywele kila mtu ana zake.. wolper anatumia akili zake to survive waswahili watabaki wanapiga tu domo yeye hana muda labda wamkope sekunde chache ila hazitatosha pia..
    hahahahha

    ReplyDelete
  7. me hao ray na pretty sinta hata watu wawaseme vp me bado nawapenda tuuu LOVE U SANA

    ReplyDelete
  8. hapo kwa wadada masupa star ni Wolper n Sepetu basi huyo sintah a.k.a mtoto mchafu mchafu cjui anafanya nn kwenye hyo list..
    me nasema kila siku kila mtu anaishi kwa uwezo wake wa kufikiri na kutenda so kama hawa wameamua kuishi maisha yao wanavyoishi sisi sio malaika au Mungu wa kusema tuwajaji.. wana haki ya kuishi maisha yao na me nawapongeza sana kwa maendeleo waliyonayo.. Ni vizuri sana wema alivyoachana na Diamond kwa sababu diamond mtoto wa tandale wema mtoto wa International School wapi na wapi?? nasikitia kanumba angekuwa hai ningependa kuona akirudiana naye na wote watabaki kuwa masupa stars
    vivyo hivyo kwa Wolper.. mangi huyu ana akili zake za kumtosha kichwani bana na anajua kwann alizikata akawa amber rose wetu na bado anawaka mbaya na kuzidi kupanda chati.. mm hao ndo supa stars wangu

    ReplyDelete
  9. hapo sintah, ray, TID na Hemedi, upupu mtupu. maringo ka hawaendi haja. walobakia wako poa

    ReplyDelete
  10. mmmh m mwenyewe nashangaa hemedi anaringia nini maana as a man huwezi kuwa kama demu ebu pigeni kazi sasa hata mkinata na kuringa mnatusaidia nini acheni ushamba tafuteni pesa na si visent alaah

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.