Sponsor

CHAMBUA CHAMBUA - LWIZA MBUTU

5:43:00 AM

?????????


You Might Also Like

16 comments

  1. mhhhhhhhhhhhhh??????????????? kweliiiiii mahenge to dar hehehe kikikikikiki lakin kapendeza kwa chaguo lake

    ReplyDelete
  2. km teenager jaman mambo mengine sasa hiyo scarf ya nini tena mana hata havieleweki

    ReplyDelete
  3. Du Ha ha ha ha. Mi napita tuuu

    ReplyDelete
  4. ...huyu dada mavazi take ni kichefuchefu kitupu....kila siku vituko tuuuuuu....aaaaggghhh

    ReplyDelete
  5. kavaa kischana sana hajapendeza si angevaa hata km bosi wake asha baraka

    ReplyDelete
  6. Chaguo lisilo sahihi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa fun yake ya mziki mimi naona hamna tatizo kwa yeye kuvaa hivyo

      Delete
  7. mayo mavazi ya mchiriku na wewe hapo juu huoni tatizo kwakuwa hujui kuvaa, kwa star mkubwa km yeye hilo vazi ni la stejini wakati anacheza kiduku siyo la kupokea tuzo kachemka

    ReplyDelete
  8. emmashirima hujui mavazi kaa kimya tangu lini mchagga anajua mavazi

    ReplyDelete
  9. weweee!!!! acha maneno machafu nan alikwambia wachaga hawajui kuvaa mfyuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  10. ushambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa jamani hata mie nisiyejua fashion hivi haoni wenzie wanavyovaa vizuri au alifikiri watatumbuiza??? yaani blog za fashion zimejaa kibao - mitumba mingi tu k'ndoni si angeenda awaombe wamchagulie hata nguo jamani?? au rahisi tu - angetoka na B12 (kitenge) shosti umetokoka vibaya!!!

    ReplyDelete
  11. Cheerlicious ChickApril 24, 2012 at 7:01 AM

    Kupendeza sawa kapendeza lakini kwakweli shughuli kama ile hizi nguo si mahali pake. halafu hata kama angekuwa anataka kutoka hivyo, mbona mmechisho umezidi sana! tatu, kwa umbo lake hakuhitaji hiyo legging, hako kagauni kama kanaendana na anakoenda mbona mwake tu. kwa kifupi alitakiwa kuchagua adrop mkanda au adrop hiyo legging... too many things on her - gauni, mkanda, leggings, gold, scarf...

    ReplyDelete
  12. Huwezi kuamini huyu dada kajipanga na kamaanisha kuvaa hivyo na usikute alienda kabisa kununua kwa ajili hiyo... mmmh!

    ReplyDelete
  13. co mwake kabisaaaaaaaaaaaaaaa..!!!

    ReplyDelete
  14. Usoni kapendeza mwenyewe na angel face yake!

    ReplyDelete
  15. mapigo ya mahenge kwenye red carpet na na na !!!!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.