HONGERA MWANTUM MALALE!!!!

Raisi Jakaya Mrisho Kikwete akimuapisha Mwantum Malale kuwa mjumbe wa tume ya mchakato wa kutafuta maoni ya katiba mpya, wakati wa hafla fupi iliyofanyika kwenye viwanja vya ikuli jijini Dar es Salaam leo
Kwa picha zaidi ingia kwa http://michuzi-matukio.blogspot.com/


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. HONGERSA ILA TUNAOMBA UWE MUAMINIFU KWANI MUNGU NDIO JAJI WA MWISHO

    ReplyDelete