Sponsor

AFRICA YAOMBOLEZA KIFO CHA " MOVIE STAR" STEVEN KANUMBA

1:48:00 AM

Hizi ni blogs za nchi mbalimbali wanaongelea kifo cha Steven Kanumba, je watanzania tunajua Kanumba alivyoliweka jina la nchi yetu Tanzania juu katika Africa kutokana na utashi wake wa kucheza sinema nzuri zenye mafundisho kwa wakubwa na watoto? basi tutafute kila njia kwa kumuenzi Kanumba na kwa wasanii wenzake basi ni vinzuri mkachukua manzuri yote ya Kanumba na kuyafanyia kazi.

Welcome to Linda Ikeji's Blog



The actress who allegedly caused Steven Kanumba's death




http://www.afrikeo.com/news/338951-the-actress-who-allegedly-caused-steven-kanumba-s-death

chartsad3gif

http://sturvs.com/400828/popular-tanzanian-actor-steven-kanumba-dies/


Afrikafocus.Com



OMG! Ghana




You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.