KUELEKEA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI KESHO, NAWALETEA PICHA MIMI NA WANAWAKE AMBAO WAKO JUUU!!! NA MSTARI WA MBELE KATIKA KULIJENGA TAIFA LETUKIELIMU

 Mama wa mashughuli nikiwa ndani ya Ikulu na First Lady Salma Kikwete, Hapa nikitoa hongera kwa ushindi wa kishindo chama cha CCM
Kati: Dr. Asha Rose Migiro - First Secretary UN
 Hapa ni nikiwa nyumbani kwa Waziri wa Jinsia Wanawake na Me
 Radhia Msuya - Balozi wa Tanzania Afrika ya Kusini
Mwinda Kiula-Mfugale Meneja Masoko Benk y NBC
Kati: Dr. Asha Rose Migiro - First Secretary UN

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment