JE MAPAMBO YA KWENYE SHUGHULI ZETU YANAKIDHI VILE TUNAVYOTAKA?

Angali picha zifuatazo halafu utaona jinsi watu wanavyopamba, kinachotakiwa ni ubunifu zaidi na pia vitu vya kupambia.















Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. aunty ingependeza zaidi iwapo ungetofautisha kazi zao wa nje ya Tz alafu na zetu ndio wadau wako waweze kulinganisha na kuona utofauti. Yani panga tofauti anza na zao ama zetu alafu ndio compare to......Maoni yangu lakini....

    ReplyDelete