Sponsor

AQDI YA WASTARA AL-HILAL HALL

6:18:00 AM









CHEREKO BABA KAPATA MAMA...!!!
 
 



NYUSO's

 



 Husna Madenge na mashostito

























































 




Wanaume









You Might Also Like

23 comments

  1. bi harusi hawajamtendea haki hawakumpamba vizuri Lo! Hivi mwenyewe amejiona

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli hawakumpamba vizuri maskini nguo yake nzuri sana ila mpambaji ndo kamtowa shoo pole sana Mungu akupe ndoa ya kheri

      Delete
    2. kweli bi haruc hajapendeza hata chembe

      Delete
  2. Kwa kweli hawakumtendea haki,mpambaji kachukua pesa ya bure kabisaaaaa,kamsiliba mrembo wa watu ma shedo utafikiri mwali wa kizaramo.kila la kheri na mumeo tamba jr.

    ReplyDelete
  3. pole bi harusi ila umejikumbusha na mie nilivyosilibwa kwenye harusi yangu. wifi zangu walikuwa washasema kazi ya mpambaji ni yao basi siku hiyo asubuhi nikafatwa nikijuwa naenda salon hee kumbe nyumbani kwa wifi yangu mmoja wakasema kuna mpambaji pale na nywele kila kitu kitafanyikia hapo na maids wangu. Mhh kilichotokea huyu mbona kapendeza, nililia nililia alafu sasa wifi zangu ni wakubwa na wana maneno mengi. Matron alitaka kuokoa jahazi walimchambua akabaki mhh

    ReplyDelete
  4. Ooh my God, what happened to the lady? Wajameni huyo bibi harusi utafikiri kapambwa na mke mwenzie? Mhh haya mambo haya wajameni muwe mnaangalia nani anapewa kazi ya kukupamba maana hao wanaume zetu wana mambo unaweza letewa mtu akupambe kumbe alishawahi kupambwa na mumeo.

    Na wewe bibi harusi ulizidi kujibweteka ni kitu gani kilikufanya usijitazame kwenye kioo? Hata ukasema naenda msalani/chooni ukachukua tissue ukapunguza hayo madude usoni jamani? Mbona sio mwali mtoto unaonekana mwali mkubwa unaweza kujisemea? Maana hapo umecheka mpaka jino la mwisho, nikiangalia bwana harusi naona kama anajisemea ndio nini hiki. Pole sana mwaya! Na iwe funzo kwa wasichana wengine mnaotaka kuolewa au kujipamba, lazima uwe na vitu vyako mwenyewe kama foundation inayoendana na ngozi yako, waulize duka la vipodozi ni namba ipi inakufaa, na wanja wako na kila kitu chako sio kutegemea kupambwa na watu. Mbona mabibi harusi wa kizungu wanapaka makeup zao za kila siku? Kama mwataka kuiga mambo ya makeup basi muige na wao wanavyofanya.

    ReplyDelete
  5. nguo nzuri bi harusi poda sio kabisa

    ReplyDelete
  6. Jamani make up ni MBAYA na imekaa kiswahili! It defines a swahili wedding, am sorry! Yaani ni kama mapoda ya ponds au vestline powder zile nyeupe hahahahah!

    ReplyDelete
  7. sijapenda hizo powder jamani, utadhani kinyago, nguo nzuri sana na hata bi harusi mwenyewe mzuri kabisa bora angebaki natural kuliko hizo poda jamani, poa nimeipenda shepu yake na nguo.

    ReplyDelete
  8. kwakweli jamani, hawa wapambaji wengine, hivi wanakuwa hawaoni au wanamfanyia mtu kusudi. ila na na nyie mabiharusi hamujiangalii kwenye vioo wakati munapambwa? nguo nzuri maskini, lakini huyo mpambaji hapana. pengine hata mwenyewe usikute unajipamba vizuri zaidi kwenye siku nyingine za kawaida. tafadhali kamwambia ukweli na umpashe huyo aliyekupamba hajakutendea haki hata kidogo. SIJAPENDA, NIMECHUKIA.

    ReplyDelete
  9. Jamani aliempamba bibi harusi hakumtendea haki kabisa utafikiri kampaka unga wa mhogo, hivi na ww bibi harusi si unajiona kwenye kiooo duuuuu pole mwaya

    ReplyDelete
  10. Embu tuacheni majungu wastara kapambwa kapambika mtt wa kimatumbi sasa nyie mlitaka aende saloon gani wekeni zenu za harusi tuzione sembuze hata wengine hamjaolewa mnakaz ya kusema harusi za wenzenu sasa tunataka na zenu na makeup zenu za vichochoron hzo wenyewe mmekubali sema vijiba vya roho vinawasumbua hahahaaaaaa chezea wastara weeeeeeeeeeeeeeeeee wanaosema kimpango wao na wanjonge tunakomaa nao toto ndo hlo anae taka akubali anae kataa ajinyonge

    ReplyDelete
  11. Wewe unaesema eti ni majungu inawezekana wewe ndiye uliyemsiliba hiyo mibaby powder na hiyo rangi ukamkandika kwenye macho kawa kama mcheza kilua cha kimanyema. Mfyuuu umemnanga mwenzio kisha unakuja kujitetea humu. Bora kama hujui kupamba sema ufundishwe! kwanza hizo shades kwenye macho ilibidi ienee jicho lote tena nyepesi sio kurundika chini ya macho.

    Na nyie mnaosema eti waswahili ni wa ajabu, angalieni Wazanzibari wanavyojua kupamba, tena tangu zamani kabla ya nyie walugha za kienyeji hamjajua kupaka podari na wanja.

    ReplyDelete
  12. loh biharusi poda nyingi sanaaaaaa

    ReplyDelete
  13. kwa kweli bi harusi anatisha na hiyo makeup - nguo nzuri ila hio makeup mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  14. bi harusi alokupamba alikuwa na chuki na ww lakini nguo nzuri sana alikukandika chokaa ya uso shenzi huyo mjinga tena anaonyesha anapambiya vichochoroni

    ReplyDelete
  15. dada huyo mpambaji anachuki na ww kakukandika chokaa ya uso na mshenzi anapamba wanawake wa uswailini nguo yako nzuri nimeikubali sana

    ReplyDelete
  16. Uliyempamba bi harusi unaroho mbaya,bora ungemuacha bila kumpaka chochote.Tunakutakia ndoa ya heri mwaya.Mungu akutangulie

    ReplyDelete
  17. jamani muogopeni mungu ndio bahatimbaya imeshatokea basi muombeeni maisha mazuri bi harusi.

    ReplyDelete
  18. si make up tu haa hilo ji dude la kwa shingo la nini?jamaniii kwani wakati unavaa hakukuwa na kioooo,anyway nakutakia maisha mema ya ndoa na yenye furaha na mafanikio ameena inshaallah

    ReplyDelete
  19. Jamani kwa kweli sijawahi kupita hapa ila leo nimeumia sana ndio nini husda yako kuionyesha dhahili kwa mrembo wa watu kama ulikuwa hutaki si ungesema roho nyeusi kama sijui likitu gani huko msonyoooooooooooooo natamani nikuoni jinsi ulivyokongoroka kwa roho mbaya.

    ReplyDelete
  20. mimi binafsi niko UK na nimefanya bridal & celebrity make up artist, kwa kweli nikitazama hii blog naona kizungunzungu kwa make up zinavyopakwa, sijawahi kutoa maoni yangu hata siku moja humu lakini hii leo imeniuma kuona hii bridal make up crime kwa huyu Biharusi. kama wengine walivyosema kwa nini hawatafuti make up zao before au wazazi wanapowatafutia nguo mabinti zao kwa nini wanadharau make up? na hawa wanaopamba kwa nini hawanunui different skin colour halafu unapiganisha ata 3 au 4 mpaka unapata rangi moja ikaendana na mtu,

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.