AQDI YA MZEE AND BISHARA











Sehemu hii ndio iliyotarishiwa Mzee 






Familia ya Dk. Tamba wakiingia nyumbani kwenye familia ya Kitandula kwa ajili ya kuoa






  
 Ndoa ikifungwa



 








   

Picha za Shangwe, vigelegele na nderemo baada ya Aqdi kufungwa salama salmini









 


















 
Dk. akimtunza mwanaye dollar ni mchezo pesa tu!!!!







Tunaandoka 


 Ngoja kwanza nimuage wajina!!!



Nyuso's


















 L:Asha Sakala somo mkubwa wa Arusha Mjini na mahiri sana!!!








 























 Sabrina & shosti

Kwa karibu zaidiiiiiii













Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. bharus alipendeza kwakwel makeup imetulia nguo pia hata hcho kikude cha kichwani,hongera zake.

    ReplyDelete
  2. mama Tamba wapi dada zako naona picha umepiga na mashoti wako tu bi harusi mashalaah kapendeza sana hongera Mwanakombo binti mrembo

    ReplyDelete
  3. Shughuli waa waa hongereni wazazi

    ReplyDelete