Sponsor

MAULID YA BABY HUSSEIN - MIKOCHENI

11:42:00 PM


Bonyeza Kitufe uione kideo!



 Baby Hussein

 Mum & Dad


Sisters with Love!!
Rehema & mama yetu..!!!, we respect you mama!!!

sare nogare!!!



wajina hubanduki???
nyuso eeh!!!

Saada Brazak & Salma Tewa
Mama mdogo Halima & Bibi
Sare nogare eeh!!

Happy shostito
Somo wa ukwee'e mwenye hekima na busara!!
 
Mkuu nakuona!!!
Mama moyo & Samira!
Mother House, hongera mimi penda sana nyumba yako, mwanamke nyumba bwana!!!

shostito!!
Bi harusi fungate kwisha??
La' familia
 
Bibi

  
Da Joha, Mr & Mrs Moyo!!!



Mmh! Azizi..!!
Da Saada Brazak still going strong..!!
unadeka eeh!

 
Bi Salma akiwa furaha sana!!!
Maulid yalisomwa na vijana toka chuo cha shadhirri, 


Mama na kaka yake Tona & Teta!!
Aza pendeza weye!







Hightham!
PP!!!
Nilipenda sana hii nyumba!!! hapa ni Dinning!



You Might Also Like

12 comments

  1. love you bby Girl

    ReplyDelete
  2. shughuli shughuli hasa...imependeza sana

    ReplyDelete
  3. mashaallah nyumba nzuri tuwekee na picha nyingine za hii nyumba jamani tufurahishe macho yetu

    ReplyDelete
  4. Mashaallah sare imetulia, nyumba nzuri na safi. Mwenyezi Mungu awakuzie mtoto wao!

    ReplyDelete
  5. nice maulid mashaallah

    ReplyDelete
  6. jamani this is 2011, hivi bado kuna watu wanafunga watoto wao kitu nyeusi mkononi? mmh kwei imani ni kitu kikubwa sana!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. we unaimani ya mavi huo unaitwa mvuje uliza maana ueleweshe unachekesha usiojijua umetumwa

      Delete
  7. na unampekua mtoto mdogo unatafuta nini mwanga mkubwa weweeeee, umeshindwa eeeeeeeeee.

    jamani mimi nampenda sana huyo bonge nitamuiba, msimtafute atakuwa kwangu.

    ReplyDelete
  8. eti 2011 wala hujui uko sayari gani!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  9. shoga wala hajatumwa, hata mimi hizo hirizi hunikwaza, mvuje your foot!!! kwani wasiovalishwa wanakufaga? kama huo mvuje mzuri sana mbona unafungwa kwenye hilo dude jeusi? mbona haufungwi kwenye kitu cheupe au pink? imani mbovu tu, wapi kwenye quran au biblia pameandikwa fungeni watoto mivuje kwenye vitambaa vyeusi? hovyoooo!! wee ndo umetumwa!!! na unachekesha haswa! usikute hapo ulipo umeijaza mivuje hadi kiunoni, fyuuu..uchafu! mnawaweka watoto mbali na malaika.. mashughuli usibane tunaelimishana!!

    ReplyDelete
  10. hivi wewe kama huamini huwezi nyamaza kwa nn binadamu hatuna desturi ya kisichokuusu kunyamaza yeye kaamini ndo mana kafanya wewe ambae huamini usifanye ila jifunze kunyamaza haikupunguzii kitu U R FOOT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! u r self

    ReplyDelete
  11. Naafiki maneno yako mchangiaji ulopita. Yabidi mjifunze kuwa hicho alichofanya mzazi kwa mwanawe ni haki yake hasa ya msingi katika katiba. Katiba ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania inaruhusu kila mtanzania kuamini kile anachotaka yeye. Si hilo tu hata maandiko matakatifu yamesema hakuna kulazimishana katika imani wewe amini unachokiamini na mwenzio mwache aamini anachokiamini. kwani wewe huwezi kuamini anachoamini yeye wala yeye hawezi kuamini unachoamini wewe. Wewe una mungu wako na yeye ana mungu wake. Nadhani ni vema tukajifunza kuheshimu imani, mila, desturi na dini za watu. Mbona mzee Kingunge akiapishwa bila kushika Biblia au Quran hamsemi kuwa hii ni karne ya ishirini na moja? usiropoke tu bila kufanya uchambuzi yakinifu kuhusu hayo uyasemayo. Nawashauri watanzania wenzangu tujitahidikusoma ili kuwa na upeo mkubwa wa kujua mambo.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.