MAMA WA MASHUGHULI NDANI YA SAUTI ZA BUSARA, NGOME KONGWE









Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

9 comments:

  1. ulipendeza sana wajina wnagu..hongera mno mno mno..
    am proud of u wajina wangu..

    ReplyDelete
  2. C mchezo mashughuri naona unacheza kiduku unakipatia........!!!

    ReplyDelete
  3. Auntyyyyy pendeza weweee

    ReplyDelete
  4. mashughuli ulinogaje

    ReplyDelete
  5. Hiyo nguo nzuri sana na imekupendeza monoooo!!!

    ReplyDelete
  6. hair do imekupendeza sn

    Joh...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asanteni wadau wangu kwa sifa kemkem nimefurahi sana, mimi penda nyie sana

      Delete
    2. Na cc penda ww tufundishe kucheza kiduku km unavyocheza mamaaaaa mashughuri kiboko yao.

      Delete
  7. dada nimeipenda sana hiyo nguo yako samahani lakini je umenunulia wapi mm nipo arusha ndugu yangu. ningependa na mm niwe nayo.

    ReplyDelete