Sponsor

ONJA, Azza (Nenkondo) DADA's PARTY - NADDS HALL

12:34:00 PM

Somo  Salma Mntambo, Tajiri wa roho maskini wa pesa, Injini ya Jiji, Mtoto wa Kariakooo!!! hao ndio wenye mji wao, umeona nguo yake? designer from Naija, Salma Mntambo akabidhi gari kwa mama wa bi harusi....stay tuned!!! upate habari kamili...!!!    
 Aza, amependezaje??
 Sheha Mgawe, mama wa TPA, Salma Mntambo & Halima, dada yangu wa TICTS, Biling Section uko juuu!! kaa na mawardi nawe upate harufu inahuuuu!!!!!
 Salma & Aza. somo wa ukweee, achezi mbali na mwari..!!!
 Mariam Mntambo & Aza, Mariam uko juu shughuli ya nguvu kwa raha zetu kucheza kwa nafasi, hatubanani inahusu!!!
 Aza na mama Pendo, Nyafu, Neema & Pius...!!! very lovely mother!!!, umeona eeh!! mtoto alivyofurahi!!!

You Might Also Like

10 comments

  1. Hivi kwanini watu hupeleka watoto kwenye k party?wanajifunza nini huko? somo nimempenda tunasubiri mapicha

    ReplyDelete
  2. Yaani umesahau jina la salma mntambo lingine ni "jitu bahari"

    ReplyDelete
  3. Duh somo anafanya biashara gani yupo juu kutunza gari sio mchezo wenyewe wana uwezo wa mafuta jamani

    ReplyDelete
  4. Just WOW! Looking forward to seeing the rest of the pics. Aza you rock baibe,I wish you the very best in your marriage. May God the Almighty shower you with his blessings!

    ReplyDelete
  5. na jina lingine [kubwa la maadui}

    ReplyDelete
  6. samahani haikuwa k part, ilikuwa Dadas part, Azza alifanyiwa Singo haikuhusisha Watoto huko ndiko aliko fundwa. hapa kuhusishwa mambo yakikubwa ktk Dadas part.

    ReplyDelete
  7. somo upo juu..kila mwari atataka uwe somo yake

    ReplyDelete
  8. Sasa we mashughuli mbona hutuwekei hizo picha nyingine au ndo inakuwaje? tumekaa standby vyakutosha

    ReplyDelete
  9. may be ths party i thnk ws rock n be harussi is lkn gud

    ReplyDelete
  10. Bi harusi mtarajiwa simsomi.(simuelewi)

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.