Nawaonjesha-Bi Asha & Fatuma Mapacha wa Magomeni Wanywa Chai ya Jioni na Maarusi Mwajuma Ally & Mzee Hanaf, Chichi Hotel - Kinondoni


 Tahiya
 Ghaife
  Mapacha, wakitunzwa mihera
 Faiza Mafish & Mdau wangu wa oman
Tanti Boy kama kawaida yake

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. sare imenoga kila mtu na rangi yake

    ReplyDelete
  2. Bi harusi ana uhusiano gani na hao mapacha

    ReplyDelete
  3. mashallah ilipendeza sana sana big up Uant Asha na Fatmah

    ReplyDelete
  4. nguo walovaa mapacha nimependa nikitaka wapi nitapata

    ReplyDelete