Sponsor

AZA - SEND 0FF PARTY

11:07:00 AM







Aza akiingia ukumbini
PENDO, This is special for you!!!!!






Stay Tuned more pics to come...!!!

You Might Also Like

9 comments

  1. Bi. Harusi mtarajiwa amependeza sana Mashallah!! Shughuli zake zote ni nzuri kuanzia singo, Dada's party & Send off hongera mdada.

    ReplyDelete
  2. Mashallah!!! stage ya Bi. Harusi mtarajiwa nzuri zana mpambaji amepamba. Je mpambaji ni nani nina shughuli ya ndugu yangu

    ReplyDelete
  3. Mtarajiwa kapendeza Mashallah, Jamaa kapata kifaa cha uhakika je kuna mwingine tuje tuposeeee. Naomba msnicheke mwaya hivyo vibweshuna kwenye sahani ya kijani nivibwani? sivimanyize?

    ReplyDelete
  4. mambo ya mjini hayoooo. siye wakuja yetu macho.

    ReplyDelete
  5. Nice color! nimeupenda mshono wa Matron, ningepata pic yake ipo full, ningefurahi.

    ReplyDelete
  6. SALMA MTAMBO UMEPENDEZA SANA TENA SANA MASHALLAH ILA TUU HUTO MWARI WAKO YAANI BI HARUSI MTARAJIWA KIUKWELI YUKO KAWAIDA WALA HAJAPENDEZA KABISA MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU YUKO KAWAIDA WALA HASHITUI KABISAAA KAMA BI HARUSI INAONEKANA ALIKUWA ANAPAKA SANA MAKEUP HIVYO USO WAKE USHAZOEA MAKEUP JAPO SIMJUI NDIO MARA YA KWANZA KUONA HUMU.ILA NAMPA HONGERA ZAKE

    ReplyDelete
  7. hizo pics nyingine wapiiiii aka! unachelewa kuweka kama vipe umeenda studio kuosha negatives!

    ReplyDelete
  8. Hivi mtu unawezaje kumnanga biharusi kwenye shughuli yake?acheni roho za kwanini!can't you get it that there is someone behind the shughuli who loves her the way she is.

    ReplyDelete
  9. Mbona mwali kapendeza sana tena kuliko kwenye ile alovaa nguo nyekundu? Inawezekana aliyetoa comment ni mtu wake wa karibu anayemfahamu ndio maana amedai kuwa mwali uso wake umezoea make up. Mtu ambaye humjui na hujawahi kumuona popote utajuaje kama uso wake umezoea make up? Unalinganisha na wapi somo? Hii ndio hasada hasa kama mlikuwa hamjui, na kawaida ya husda au hasada hutokea kwa mtu wako wa karibu anayeumia na mafanikio au mambo yako!

    Mambo hayo shughuli imezua jambo, mie naona ni ile gari nini? Jamani aliyepewa kapewa ni rizki yake tuacheni kupingana na kudra za Mungu kwani ndie mtoaji.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.