Sponsor

ABDUL & BARKE WEDDING RECEPTION PART, FABULOUSLY N ELEGANT WEDDING

1:53:00 AM



















Entartainment



Masoud Picadilly - Very very Busy!!!!












You Might Also Like

6 comments

  1. lo kwa mara ya kwanza umeweka picha za haja, na wale mashoga zako unaowaitaga my people hawapo na mapauda yao ya kishamba, sasa naona unaanza kutoka kule ulikokuwa, mana nilikuwa naingia huku kuangalia watu utadhani ni hadithi za watu wa kutisha...hahahahaaaaaaa wera weraaaaa!! hata usipoirusha soma kimya tu!!

    ReplyDelete
  2. Mashalah maharusi wamependeza sana, ila sijaona Da Asia kupiga picha na maharusi hapa kwenye bloque sijaona jamani hii inakuwa hairudi tena hawi kama hii, hivyo unapoteza kumbukumbu muhimu, ishalah mwenyezi mungu maharusi wetu awajalie wapate kizazi chema na wawe wabunifu kama wazazi wao Ameen BIG UP MASHUHULI KWA KUTUWEKA TUSHUHULIKE KWENYE BLOGUE

    ReplyDelete
  3. Harusi nzuri sana mashalah. ila bwanaharusi kaharibu kuvaa kipuli jamani.

    ReplyDelete
  4. sasa barke utulie

    ReplyDelete
  5. Anza wewe kutulia uache kutangatanga... wacha wivu sifu tuu haikatazwi..

    ReplyDelete
  6. Loooo? wamependeza kweli ila kuna shosti wa hereni za njano hayo mapouda ddduuuu:
    hongera zao jamani:::

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.