Sponsor

SINGO JOHARI RAMADHANI SARAHANI, Mwajuma & Rehema Sarahani mko juu!!

1:32:00 AM


Johari Ramadhani Mrisho 
Somo msaidizi Happy Baghdela nimeona unywele!!

Bi Khadija Shatashata, nuwia unavyotaka kama jicho liende upande wewe tu, anatengeneza kwa order piga +255 715 378 682


Futa Jasho na Kutunza
mama mzaa chema akitoa zawadi

Hapo lazima uoneshe nyonga, je unayo??

Hivi ndivyo alivyoiingia Tanti Boy Super Star akiongozwa na Bilal Seduction, akitoa zawadi kwa mwali na kumfuta jasho do Mwajuma Serehani


 Bilal akionesha mauno ya ukwee'e, Bilal anasema uza nyago!!!




Wapambe Tatu & Joha 


Weee!!!
Somo wa ukwee Tanti Boy chezea yeye akiingia ni pesa mkononi au zawadi+pesa



Hivi ndivyo walivyoiingia Ashley na kundi lake likioongozwa na khalid Bakhot, kwenda kumfuta Jasho somo, heshima kwa somo!  Ashley tupa kule zaidi ya 500,000/=  kwa ajili ya somo.

 Wee chezea Khalid, upo hapo?





Kila mtu aliingia kashika pesa mkononi na kutumnza 
Mwajuma kwa style anayotaka mwenyewe


Mashughuli Faces 
Samira Baamary & Friend







Cute eeh!!


Dida wa DIDA MITIKISIKO blogspot, pendeza eeh!


Mwajuma Sarahani, akiwa wadogo zake, Mwajuma uko juuu chezea weye wapiii??




Bibi Lilly, pendeza eehh!!


Sherry 
Tatu Lumelezi & Hawena
Shea, naona mabling mabling mkononi ua ukwee'e
Khalid Bakoti - umeona pozi?
Khalid, huachi visa??
Salama, Marzouk, Tajiri mtoto
Designer Joha Simba, leo je??
Mariam Best
Alhanisa wa ukwee'e
Husna Madohora 

Diana Lumelezi, Sharrifa Hashim 
Sharrifa Hasim Friend & Salama Kingui
Ashley, Mwali wake & Tahiya Dawood


Red CaRpEt
Nimekubali kwa pozi happy
Mwajuma Sarahani, Hii ni special kwa ajili ya Mrs. Matitu wa ukwee'e Viene, Subira Sarahani wa UK. Shea Mrisho Holand, Siha Mchopanga Holand, ukoo juu Mwajuma Sarahani hawakuwezi ndio maana wanakusema weee!!! usmchafue sitaki!!!!



Ashley, Mwali wa Mwajuma Sarahani, tupa kule mapesa juu ya somo, 
waambie hesima kwa somo, pendeza eeh!!!
Tahiya Dawood, hakuna mwingine kwangu mimi wewe no 1, wamishoriiiiiii!!!!!!, wenye chuki na chuki zao!!!!
 Chezea Bilal wewe!!!
Designed by Joha Simba - Mama wa handbag za ukwee'e, Manyanya Kinondoni

Designed by Joha Simba Call +255 715/784 612 954

You Might Also Like

1 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.