Sponsor

Its All about Style, Guess Who???????

2:21:00 AM

Full Mnyama

Nimependa Handbag: PRADA, Watch & Scarf 
Mnyama amenoga???
Hii ni hapa hapa bongo



You Might Also Like

3 comments

  1. kama Miriam Jogi???

    ReplyDelete
  2. Huyu ni Mrs Captain Aziz aka Miryum Jogi mashallah dada ni mzuri kuanzia shepu hadi sura na anajua kuvaa sana,I realy like her

    ReplyDelete
  3. Kama kweli huyu ni Maryum Jorgi mwenyewe ,ni kweli kile sio kitu cha kawaida ni moto wa kuotea mbali na ukijaribu kuuotea kwa karibu utaungua moto,hcho ni kitu kimoja pipe kishenzi ,ninakizimia ilr mbaya.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.