Sponsor

NJENJE USIKU WA JANA WITH MY PEOPLEEEE!!

3:57:00 AM

Saida, Salama & Nyota

 Shida n friends
 
Designer Bahiya Lumelezi
Salama n Simba (The ultimate designer)
MOI - Saida Thabit
Hawena, Shida n friends
Zainabu, Hafsa & Friend

Salma, Bahiya & Tatu

You Might Also Like

1 comments

  1. MMMmmmmmmh!!!!!!!!!! kwa kweli Hellen umepungua siyo siri unajua nimeona picha nikashangaa hebu nisaidie na mimi hiyo coffee hivi haina madhara manake kwa kweli umependeza karibu utafikia zile enzi zako kabla ujamzaa Tona Hongera mwaya kaza buti

    Jessica

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.