Sponsor

SINGO YA MTOTO WA AMINA MNAZINI, KINONDONI KWA WAJANJA, ILIFUNIKA WAJANJA WOTE WALIKUWEPO

11:54:00 AM

Bi Harusi

Masomo wakiingia na zawadi
Somo Akicheza na mwali

Mama mzazi wa bi Harusi Amina Mnazini

SASAMBUA



Sharrifa Hashimu
Mawifi wakiingia na Duvet 























Wana wa kibao kata

Hamadi chamba nikuchambe












Haya haya kashata hiz jamani...!!!







MADINI MADINI YA UKWEE


You Might Also Like

2 comments

  1. Mashughuli inkuwaje kama vile wewe sio muislamu safi? mbona unatunyima uhondo wa ramadhan bwana? tulitaraji tuone picha za watu wakifuturu kila siku na pia wakiswali sala ya isha na tarawehe, tulitaraji tuone mashindano ya kusoma na kuhifadhi quran hasa kwa mabanati lakini aah....

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.