SHUGHULI HII YA MDOGO WAKE FATMAH KIMARIO - LUNCH KARIMJEE HALL

NILICHELEWA SANA NAKAKUTA MAHARUSI WAMESHONDOKA LAKINI WATU WALIVYOPENDEZA IKABIDI NICHUKUE PICHA KIDOGO, USISHANGAE MAARUSI HUWAONI, Da Fatmah nisamehe mpenzi wangu, si unajua tena wa mji huu wakitaka lao??? mwendo ule ule picha zote hizi kabla ya Ramadhani

deco by picadilly
MC-Jamilla wa ukwee'e The only & one
Pendeza kwa kwenda mbele umewaona??


Fatmah Kimario na mashosti



Bilikis & Fatmah
Aunty Shukuru, long time sijakuona
masista do! wa ukwee'e
Angel mama wa China & mdogo wake
Jamila Siwa hapo kati ndani ya nyumba





mastista do wa ukwee'e
Bazee za ukwee'e
Wapenzi wangu, pendeza eeh! bazee za ukwee'e
MOI


WAIMBAJI MASTAA WA UKWEE WALIKUWEPO
Khadija Kopa
Hafua "STAR"
Rukia Ramadhani "STAR"
Watu wakicheza kwa raha zao
Maunda wa ukwee'e

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment