RAMADHAAN KARIM - GHAIFE MY FASHIONISTA





Mpenzi wangu uko juuuuuu!!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. MASHALLAH BII DADA UMEPENDEZA NA NGUO ZAKO,KWANI UKO NCHI GANI AU BONGO MAANA NAYATAMANI HAYO MADASH DASH NA INAONYESHA WEWE NI HODARI WA KUYACHAGUA PIA.
    RAMADHAN KAREEM .

    ReplyDelete
  2. Mashaaalllaaaaah.

    ReplyDelete
  3. jamani huyu ghaife ndie aliesoma kinondoni muslim?primary alisoma oysterbay?au namfananisha?

    ReplyDelete
  4. Anonymous namba 3 ndiye yeye huyo Ghaife,kwa zaidi wasiliana kwenye hii e-mail cutegemin@aol.com

    ReplyDelete