NDOA YA SIMBA SULEMAN SIMBA & ZULFA MPEKA

Bi harusi zulfa akiingia ukumbini na Bibi yake Merry Shabuu
 

Bi Zulfa Mpeka 
Bwana harusi akimfunua mke wake baada ya ndoa kufungwa
Abdallah akimpa pesa mkewe, hii ndio naona kwa watu wa Kigoma!!!
Simba & Zulfa

Entertainment - Wanasegere Live
Siza akiimba!!




Wa Kigoma wakicheza kwa raha zao
Wakigoma wakicheza baada ya kupata mke!!!







 Mama Mzazi wa Bwana Harusi


Merry Shabuu akiwa na marafiki na jamaa!

Kumfichua Bi Zulfa

Kina dada wakimwaga mapesa...!!!


Bibi Chereko kwa raha zote!!!!







Dalilah Jaggar, somo!!!

Kombe Likiliwa....
Kombe hili Bwana na Bo harusi pia walikuwa...

 Bi Dalilah busy akiwanesha vyakula
 Bi Zulfa akimsave Bwana Simba


Mama  Zaomba, ambaye ni wifi yake Merry Shabuu


Meryy Shabuu

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. mwalim sada, fatuma magogo, mary matata hongereni kwa kuozesha!!!

    ReplyDelete