Sponsor

HELLENLIGHTY KITCHEN PARTY!!

1:03:00 AM








Hellenlight na mpambe wake

CAKE

DECO, Chaina Style


Champaign 

Cheers!!!
Entertainment
Khadija Kopa & Hafua, ukiwahutaji hawa waje 
watoe raha kwenye shughuli yako, unawalipa, 


My lil sister Hidaya Kazirahabi yeye huwa anatunza 
but kistaarabu sana!!, I really like you sister

Zawadi

Hivi kwanini mawifi mara nyingi wanatoa duvet au blanket?? 
inamaanisha nini? nisaidie plse!

Rose, ambaye alikuwa na rafiki mpenzi wa Marehemu Glad, yeye na wenzake ndio waliondaa kitchen hii kwa ajili ya mdogo wao, inapendeza sana, Rose naona kama hunataka kulia, usilie mpenzi ulilofanya ni kubwa na wewe ni mmoja wachache wanokumbuka na kuenzi urafiki.
Hellenlight alitoa zawadi kwa wadada wote waliofanikisha shughuli yake
Mage, Rose & nani vile, hawa ndio waliofaniksha shughuki hii, wakiwa tayari kutunzwa na Joha Kabotoka, hii yote ni Chaina Connection
Joha akitamba huku akimwaga pesa, mwaga pesa hasara roho
Angel Mwasha, mama wa kufunga funga yeye huwa anafunga style tofauti za kitenge

Mmetuona???










My lil sisters!





RED CARPET
Nzuri hii inaonesha vipi wanatujali wana blog, sehemu ya Red Carpet imetayarishwa








Mish-Mama wa Virago INGIA HUMU







Mama Mchungaji
















MADINI YA UKWEE'EE, VUTA HISIA ZAKO!! GUESS WHO!!











You Might Also Like

1 comments

  1. kwa kweli watu walipendeza sana, kwa mimi nilye mbali na home nafurahi sana kuona picha, da mashughuli basi ukipata na tuvideo tufupi ambavyo watu wanatoa nyonga tuwekee na si tuone kidogo, Mungu akubariki na kazi yako ifanikiwe zaidi

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.