FAMILIA YA ABUU HAMISI JUMA, WAFANYA MAULID YA WATOTO - 30-07-2011

Watoto wa chuo wakiingia na dhafa....!!!





PICHA MBALIMBALI
Salama na Sharrifa, masomo wa maana babu wanakupa vitu bab kubwa!!

Rabia Nyembo na nduguze wakifurahia maulid



Mwajey & Rabia

Rabia akiwa na mama yake mkubwa
Watu wa holland walikuwepo

Rabia Nyembo pendeza eeh!

Cute Baby
Rabia na bibi yake mzaa mama, duh bibi yuko fit kweli kweli




Rabia akiwa na wifi yake mwenye dira la green
Rabia na baby gal wake cute

ZAWADI ZA WATOTO WA CHUO, WANAFAMILIA WALIWAPA

Kuku na Nyanya na vitunguu kwa ajili ya Ramadhani










 



 Rabia na mama yake mzazi na watoto wake




Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment: