AQDI NA SHINDA YA RAMRA - 23-07-2011

Ndoa ikifungwa

Somo pambe ile mbaya akiweka mambo sawa wakati ndoa inafungwa inafungwa, Chezea Ghaife..!!

Dish Dash la ukweli, si mmemuona Ramadhaani Kareem
 Mwali uwe unanukia udi kila wakati utaiweza hiyo!!!
 Ramra akifunuliwa na mumewe


 Pendeza eeh!!

 Mwali na somo










Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. MASHALLAAH WATU WOTE WAMEPENDEZA,M.MUNGU AWAJAALIE NDOA YA KHERI NA AWAEPUSHE NA MAHASIDI INSHALLAA.

    ReplyDelete
  2. MASHALLAAAAAAH MMEPENDEZA WENYEWE.

    ReplyDelete
  3. MASHALLAAAH KILA KHERI KATIKA NDOA YENU.

    ReplyDelete
  4. Bi harusi nguo yako nimeipenda, inapatikana wapi? ndoa yangu iko njiani

    ReplyDelete