Prof. Migiro & Dk Asha Rose Migiro, Wamfanyia Hafla Ndogo Kumuaga Binti yao wa Kumlea Rafaela Nyato-Regent Estate

Rafaela Nyato - Bi harusi mtarajiwa

Dk. Asha Rose Migiro akiwakaribisha waalikwa
Mume mtarajiwa akitolewa utambulisho

Cake
Cake ya kumuaga Rafaela
Kwa heshima zote kwa mchumba, akimlisha cake
Farida Simba & Mrs Ibrahim
Dk. Asha Rose Migiro akiwa na dada zake!!








Kaneka





Ahmed Msuya & Mzee Salum


Bertha Makiliagi akiwa na Boss wake Hellen Kafumba, (wajina) Berth ni mdogo wangu, nampenda sana, she is very intelligent gal, I always proud of you baby gal.
Joha Simba na mjukuu Naima



Chanfa Jasmine Migiro


Prof. Migiro

Mum & Daughter


Bibis na wajukuu wao

ZAWADI








Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment