Sponsor

MONJA LISEKI WEDDING, TANZANIAN FOOTBALLER PLAYER, MTIBWA SUGAR..!!!

1:58:00 AM

COLOR::PINK & PURPLE
VENUE::HELLENIC CLUB - UPANGA


 MC
 

Our Bride!!





Lovely..!!

Malaika's
Kibandiko

Vibandiko kwa kwenda mbele..!!!




Star swaga..!!!!

Pendeza eeh!!!

Zawadi

Hawa ni Binamu wa Monja Liseki, walimau kuvaa jezi ya timu anayochezea binamu yao wakati wakimpa zawadi, nadhani no 6 ndiyo anayochezea.
Watu wakiserebuka, siku hizi muda wa kucheza mziki kwenye shughuli nyingi kutoka na muda wa zawadi kuchukua nafasi kubwa, lakini mimi naamini kabisa watu wakipata muda wa kucheza huwa wanafurahi sana, Harusi hii ya watu waliserebuka kweli kweli.

FACES



Mage

Mama mzazi wa Monja











Mage & Rukaina of 


RED CARPET





Umeona mshono??? mambo ya Rozella hayo nzuri eeh!!!
















Couples..!!







Men




Designed by Rozella Fashions



You Might Also Like

5 comments

  1. Hongereni maharusi Mungu asimamie ndoa yenu!!!!

    ReplyDelete
  2. mashughuli naomba email yako tuelewane kuhusu tangazo la www.interiordecos.com kuweka kwenye blog.

    ReplyDelete
  3. Mdau uliyeomba email yangu ni mashughuli@gmail.com asante

    ReplyDelete
  4. wamependeza ila picha mmbona nyeusi sana hata sura wengine hatuwaoni vizuri au flash ilikosekana. unless otherwise wamependeza.

    ReplyDelete
  5. Wapendeza kiasi chao, Mke nae ni footballer au Mcheza ngumi? Ninaamini ndoa hupangwa na Mungu, Tunawaombea Mkae vizuri katika ndoa yenu.(maana ukitafuta warembo sana nao ni tatizo).

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.