MCHANA HUU MSIBANI KWA MAREHEMU ISIHAKA KIBENA MCHEZAJI WA TIMU YA SIMBA ZAMANI- MWANANYAMALA UJIJI





Jeneza la Marehemu Isihaka Kibena likiingia ndani ya nyumba yake mwana-nyamala Ujiji  baada ya kuswaliwa msikitini, baada ya hapo mwili wa marehemu utasafirishwa kwenda Masaki kijijini kwao kwa maziko.Inalilahi wainalilahi rojiun.


BAADHI YA WAOMBOLEZAJI KATIKA PICHA

Makunda Kassongo na Shemeji yake Abdallah Hashim




Kocha Jamhuri Kiwelu

Banana Zorro


Leo Camera ya Mashughuli imemnasa mdau wake mkubwa, mmoja kati ya hawa..!!!


WANAWAKE
Mwalima Bahiya ndio alituongoza na dua
Pole mdogo wangu Salma Isihaka















Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. INALILLAH WAHINALILLAHI RAJUHUNI!!!!

    ReplyDelete