KONGA MOYO BAND


KONGA MOYO BAND WATAALAM WA "TAMU ZA KALE", KATIKA KUSHEREKEA SIKUKUU YA SABA SABA WANAKULETEA "TAMU ZA KALE" NDANI YA UKUMBI WA (GALAPO) MASAI CLUB-ILALA BUNGONI.
WOTE MNAKARIBISHWA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. dada napenda sana hii glob yako lakini naomba niulize swali kwa uzuri tu hivi hawa wamama na wakinadada ninani anawaremaga maana saa zingine mtu anajiremba badala ya kupendeza anakuwa kama jini yaani mtu anajipaka marangi ya ajabuajabu yaani inatisha kweli kweli kwa nini mtu kama ajui mekup ya kupaka si bora akaa hivyohivyo kwakweli hii kitu inakera sana utakuta mama mtu mzima amejipaka marangi usoni anatisha kwelikweli wewe mwenye hii glob ikiwezekana uwaambie kabisa yaani wanaonekana vituka sana tu yaani siku nyingi natafuta mahali ya kutoa comment lakini ilikuwa sioni leo nimeona bora niseme ukweli kulikoni wanawake wenzangu waendelee kuchoreka hii msg nafikiri itasomeka kimyakimya lakini nimetoa dukuduku langu

    ReplyDelete
  2. MDAU.NIAIBU.SANA.NADHANI. WANAOWAPAKA.HAVANA.ELIMU.YAKUTOSHA.YS HIII KAZI.MNA.MINIMPENZI.WAO HII.BLOG.SAZINGINE.NAJIULIZA.IVI.HATA.UKIMALIZWA.KUPAMBWA.HUJIONI.KWA KIOOOO.TUBADILIKE.AIBU.SANA.NOD WANADANFANYANA.KWA COMMENT.kusifiana.ujinga.

    ReplyDelete