ILE KAHAWA KAHAWA YA KUPUNGUZA UZITO SASA INAPATIKANA KWA BEI POA.....!!!


KAHAWA YA KUPUNGUZA UNENE NA KUONDOA VITAMBI PAMOJA NA MANYAMA UZEMBE SASA INAPATIKANA, TAFADHALI PIGA SIMU NO. +255 655 426 100/+255 758 266 701 uletewe mahali ulipo. Wengi wamepungua na wako tayari kutoa ushuhuda bei imepungua sasa!!!!!
HAINA MADHARA YOYOTE KWA BINADAMU, kahawa hii imechanganywa na Mitishamba (Herbal)

mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment