ILE KAHAWA KAHAWA YA KUPUNGUZA UZITO SASA INAPATIKANA KWA BEI POA.....!!!



KAHAWA YA KUPUNGUZA UNENE NA KUONDOA VITAMBI PAMOJA NA MANYAMA UZEMBE SASA INAPATIKANA, TAFADHALI PIGA SIMU NO. +255655426100 uletewe mahali ulipo. Kwa wale wa mikoani tutatuma kwa njia ya mabasi malipo yatafanyilka kwa MPESA. Usichelewe stock ni ndogo…wahi…… mashostito kupendeza kwa kwenda... lazima upunguze uzito!
HAINA MADHARA YOYOTE KWA BINADAMU, kahawa hii imechanganywa na Mitishamba (Herbal)

mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment