Sponsor

RAMSA NYUMBANI KWA MASOUD PICADILLY-KARUME DAY

11:22:00 PM

Chakula kilikuwa kinzuri sana na hivi ni baadhi ya vyakula sikuweza kupiga vyakula vyote sababu ilikuwa nje wa uwezo wangu, lakini si mnajua Bro! Masoud na Caterer yake !!!




Iqbal H. Mohamed, Mkuregenzi wa Kongamoyo Band, wao upiga kwenye kitchen Party, na shughuli ya iana yoyote ile ukiwataka piga no. +255 774 470970 au +255 655 470970






Chakula kilikuwa kinzuri sana na hivi ni baadhi ya vyakula sikuweza kupiga vyakula vyote sababu ilikuwa nje wa uwezo wangu, lakini si mnajua Bro! Masoud na Picadilly Caterer !!!

Bro Masoud!!! nimekuona

Rusha roho taratibu

Huyu Kijana anaitwa Nassoro au Cholo anaimba kweli kweli si mchezo

Kikundi cha taarabu ni Kongamoyo Band taarabu zile asilia

Shumu

Hidaya Kazirahabi & friend

Nuru Mwene, Bahiya & Tutty

Tutty-Dress design by Joha Simba

Lovely!!

Salma & Nyota

Right: Saida China Ngari'gari


Marima Mkweche



Joha Simba na ukoo juu hapo shingoni

Faida-Somo Huyu.....!!!

Bro! Masoud & Friend

Cute eeh!

Gorgeous!!! Umeona Kiatu

Watu wote pendeza kwa kwenda mbele....!!!

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.