KITCHEN PARTY YA BATUL

Venue: Vijana Social Hall
MC: Kide
Color: Orange & Brown








Cake

Zawadi hii walikuja

Zawadi's

Table Setting


Umeshawahi ona hii style ya kufungua champaign, huyo ndio MC KIATU upo hapo?

Entertainment
- Kibao Kata!
- Rusha Roho!



Mama Salma Mntambo wa upanga, umeshawahi sikia
akirushwa kwenye sebene?? alitunza mpaka Ahmed wa kibao kata changanyikiwa ....


Somo taratibu vya chumbani ache kule kule!!

Huyu binti aliyevaa white dress, bwana achana naye na tumbo lakini mnashinda kiuno

Samira na Latifa chezea wao!

May - Pendeza kwa kwenda.....!!!

MC Fide ni wa ukwe'e na mkongwe katika tasnia yahii




Mnyama Kachomoza..!!!



Mama Salma Mntambo, Pendeza!!! Chezea watu wenye majina yao!!

Masomo wa ukwe'e


May na Mama Mgawe..!

Mrs. Mgawe, Mama Mntambo & MC Kide..!!


Ma' Wifi wa ukwe'e umemuona Ashura Macheni??? mawiii wa haja babu

umecheki hicho kinywaji?? madolari babu mambo ya pesa hayo!!


Latifa, Samira & Friend

Mama Salma Mntambo na May dada wa bi Harusi mnatisha....!!

MADINI YA UKWE'E


Pure Gold Watch!!!


My 7 inch Shoes!! Besto 0f the Besto!!!!

mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment