S. FASHION


S. Fashion

HAYA WADAU WANGU NAWAFAHAMISHA DUKA JIPYA LA S. FASHION NI WATAALAM WA MAVAZI YA KISASA WANAPATIKANA KINONDONI KARIBU NA SOJA PUB AU NEW AMERICAN CHIPS, WAO NI WAUZAJI WA MAVAZI YA AINA YOTE, S. FASHION WANALETA VITU KUTOKA NCHI TOFAUTI NA NGUO ZAO NI ZINAENDA NA WAKATI, ANGALIA BAADHI YA VITU VINAVYOPATIKANA DUKANI KWA SASA, KWA WATU WA MIKOANI WANATOA HUDUMA KWA KUPITIA VODA M-PESA, UKIPENDA KITU PIGA SIMU KUULIZIA SIZE YAKO THEN WANAKUSAFIRISHIA MKOA WOWOTE ULE TANZANIA
MAWASILIANO

VODA M-PESA – 0757-629 375, 0713 442 022 or 0776 442 022


Purse



SHOES











mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment