KUELEKEA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI, MUSTAFA HASSANALI ANAKULETEA MAMA MIA! 04th & 5th MARCH 2011

JITINGE KIVAZI CHAKO CHEUPEEEEE PEEE SI WAJUA NI WHITE RIBBON..NA HII SIKU INATUHUSU SISI KINA MAMA HATUNA BUDI KUISUPPORT SIKU SHUGHULI HII KWANII NI KWA AJILI YA KUHAKIKISHA UZAZI SALAMA KIINGILIO:: 25,000MAHALA:: MOVEN PICKDRESS CODE::WHITESIKU::MARCH 4

NYINGINE ZITAENDELEA MNAZI MMOJA KWA KIINGILIO CHA SHILINGI MIA TU.....MAMMAAA MIIAAAAA , TAREHE 5 MARCH
UJE UJIACHIIIIEEEEEEEEEEEE

mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment