SINGO YA MOSI MAGOMA KAWE NYUMBANI KWA HAFSA




kikundi cha Sihaba ndicho kilitufuraisha sana!


SWAGA ZA MWAJUMA LUMELEZI BAB KUBWA!!!


NIMEKUSOGEZEA KWA KARIBU KABISA




Mashauzi la' Familia

Halima Kamusi

Jasmine-mdogo wangu & rafiki mpya!
Cute Gal!!!

Mashostito!!!!

Salama Marzouk & Mariam Mntambo
hawa ni supporters wangu!!!

BIG animal printing dress, Mariam hii ni
nzuri sana BEST OF THE BESTO

Bilal, Sabri Bachan & ......forget the name!

Right: Eshe & Friend


katikati Halima & friends

Left: Mama wa Bi harusi Marima Beka Mayai & jamaa's

The Lumelezi la' familia Mwajuma frm left side! na swaga zake kaliii


Tindwa always with smiling face I Real like her &
The MAN behind is Bilal Mashauuuuuzi!!

Left: Tindwa, Jasmine, Halima & Mariam - stunning Ladies!


Designer Bahiya with the new hair do!

WATU WAKIJIRUSHA KWA RAHA ZAO








mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment