Sponsor

SHARIFA KAVU AFIWA NA BIBI YAKE, BI TATU ATHUMAN, TAREHE 19-02-2010

10:04:00 PM

BAADAYE MWALI WA SHARIFA KAVU, KHADIJA KWA KUSHIRIKIANA NA
FAMILIA YAKE (MNTAMBO) ALIPELEKA SINIA NA KUWAKOSHA WAFIWA


Khadija akimkabidhi somo shuka na mto wa kulalia, je unaijua hii???

khanga, kitenge na dira upo hapo?

Mama Salma Mntambo na Wafiwa, hakika mama Salma
aliwapa maneno manzuri ya kuwafariji wafiwa

Khadija akimpa pole Saada ndugu yake Sharifa

Mariam & Jasmine (Jazz)


Marima naye akitoa pole lwa Saada

Hili ndio Sinia

Mwali kwa unyenyekevu akiwahudumia wafiwa, inapendeza eeh!

Zuhura & Sabrina

Hatimaye Sharifa aliweza kula japo kidogo, ngumu jamani msiba ukikufika

Mntambo la familia



BAADAYE MWALI WA SHARIFA KAVU, KHADIJA KWA KUSHIRIKIANA NA
FAMILIA YAKE (MNTAMBO) ALIPELEKA SINIA NA KUWAKOSHA WAFIWA
Sharifa Kavu katika majonzi pole rafiki yetu!!

Saada pole

Mariam mntambo akihakikisha mambo yote yanakwenda sawa

Hadija akipokea dua toka kwa maalim

Fatmah Kimario, Happy & Friend

Wanaume baada ya kurudi kuzika


Shosti na dada yake mpya wa hiyari

Maunda

Dua


Mntambo's Family walitoa ushirikiano wa dhati kabisa

Hadija na Mama






Husna, Jamila Kitmtim (JK), Happy Baghdela, Tunu Sagaaf & Salama Marzuk

My sis- Fatmah Kimario






You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.