Khadija Mwanamboka Birthday Dinner Party15 December 2010














Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Happy Birthday Khadija.I wish u a happly Healthy Long life.God bless u!

    ReplyDelete
  2. Kwako dada mnene mwenye glasses.Naomba uchague mavazi yanayoendana na maumbile yako.Ni dada mrembo ila kwa kweli nguo unazoo vaa kidogo haziendani na aumbile.Hiyo blauz ungevaa na suruali bugy au tights ingekuwa poa

    ReplyDelete
  3. mungu akujaalie maisha marefu zaidi da hadija .wewe ni mtu wa watu na huna mashauzi.uendelee na moyo huo huo.

    ReplyDelete