KITCHEN PARTY YA GHAMAROON HILALY-20-11-2010


Ukumbi wa Azania Sekondari-Upanga


Ghamaroon Hilaly-Bi harusi Mtarajiwa


Shariifa Hashimu na Shosti wake!!!





Mimi huwa namwita "Cute Fadya" this gal she is beauty, I really like her!!!



Fadya na Shumu - pendeza sana


MC-BAHIYA LUMELENZI


Ma' Nuru Mwene Pendeza Hatari - Designer wa nguo hii Bijoha  Simba 


Umecheki kitu cha Bijoha?? Hapa umejiprndelea sana!! nitaisogeza kwa karibu baadaye










Bi Harusi na mama mzazi


Hafsa Mbaraka - Very Cool Lady


Tanti uko juuuuuuuuuuuuu, pendeza ile mbaya


AL-Hanisa wa Zayuni pozi bab kubwa



Zawadi hii ya Freezer ilitoka kwa dada yake Fadya

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. Mambo kuna mama mmoja umekosea jina lake yeye anaitwa kaboga Makani na sio Beatrice Makani

    ReplyDelete