SALAAM\DUA ZA RAMADHAAN - MUONEKANO TOFAUTI WA REHEMA KATIKA RAMADHAAN

Pendeza Sana......Mashallah...!!
No. 1 kuanzia kiatu mpaka nguo!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. Pendeza mummy Rehema uko juu Mtoto wa Kays na wala huna hiana mwenyezi mungu kakujaalia roho nzuri Mashaallah!

    ReplyDelete
  2. safi sana mtoto wa Kiislam nimekupenda!

    ReplyDelete
  3. Wuuuuuuuuuuuuuuu.......cherie wangu weee wenye chuki watabaki na chuki zao best wangu uko juuu!

    ReplyDelete
  4. Kwa kweli yuku juuuuuuuuuuu! kama mti muashok..lol

    ReplyDelete
  5. Kama kawa dada Rehema! Big up umejaliwa kila kitu kuanzia roho nzuri mpaka uzuri!Mwenyezi Mungu akuzidishie!

    ReplyDelete