DUA\SALAAM ZA RAMADHAAN

Mbonie Masimba
NGAO ZANGU HIZO, WASILATU- SHAFII, NYIRAD ZA SWALA, MAJNA 99 YA MWENYEZI MUNGU NA TASBIH....SUBUHANA ALLAH...!!!

Ramadhaan Kareem!!!
Shamimu & Mbonie wakiwa pamoja kwenye
Wellcoming Ramadhaan Conference, mmependeza sana warembo..!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. Wamependeza sana Inshaallah Mweneezi Mungu atuwezeshe kufunga kwa salama na amani atuondolee ugumu wake na atupe wepesi wake AMIN - kila la kheri

    RAMADHAN MUBARAK

    ReplyDelete