BEST FRIEND OF MINE, ROSEBABY & THE FAMILY!

RoseBaby katika pozi, shosti nguo nzuri sana hiyo
Jack & Baby Salma
Rosebaby, Linda (dada yake Rosebaby) na Salma cute baby
My cute baby Salma katika pozi
Mama na wajukuu wake, mama umependeza saaaaaaaaaana!
enjoy mama yetu tunakupenda sana tu!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. Hivi huyu dada yake Rosebaby sio yule alikuwa akiitwa jina la FAY KWAYU? jamani upo wapi my Dear? nilisikia upo London, umerudi?

    ReplyDelete