Sponsor

BASH LA NGUVU LA KUMKARIBISHA BALOZI MPYA MAMA SIJAONA NA KUMUAGA BALOZI MALEKO JAPAN

1:25:00 AM

BALOZI MPYA MAMA SIJAONA NA BALOZI MALEKO

PICHA HII KAMA UNAVYOIONA, HAO WALIOVAA SARE MUM HERY NA MUMEWE WAKIWA JAPAN, WALIONA NGUO ANAZODESIGN BIJOHA KUPITIA BLOG HII YA MASHUGHULI WAKAPENDA DESIGN ZA BIJOHA AMBAZO NI ZA KIAFRIKA ZAIDI, WAKATOA ORDER YA NGUO KWA BIJOHA SIMBA AKADESIGN, NA KUWATUMIA KAMA NILIVYOSEMA BIJOHA SASA ANAPOKEA ORDER TOKA NCHI MBALI MBALI, HATA KAMA UMEONA NGUO AMEVAA NA WEWE HUNAITAKA YEYE HANA KINYONGO MTWANGIE KUPITIA NO. HII 0784-612954 KWA KWELI WAMEPENDEZA SANA, BIJOHA UKO JUU KAMA MTI WA MUASHOKI!!!!!!



Muone hapa kwa karibu Mum Hery alivyopendeza na nguo yake
Mkurugenzi wa Wilna International Japan Wilna Ngoya(Katikati)akiwa na Mwanamuziki Mashuhuri wa kitanzania anaefanya kazi zake nchini japan Fresh Jumbe (Kushoto) na mdau mwingine 
Picha hiz kwa hisani kubwa ya Haki Ngowi, thanks my bro!!!

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.