NI KWELI RACHEL TEMU KATEKWA???


Mdogo wa Miss Tanzania 1999, Hoyce Temu, Rachel Temu kuna tetesi kuwa ametekwa na watu wasiojulikana, habari tulizipata mlimbwende huyo alitekwa siku ya ijumaa iliyopita na ndg zake kutumiwa ujumbe kwa kutumia simu ya Rachel kutaarifiwa kutekwa kwa ndugu yao.

"Tumeshamteka ndugu yenu, tumemaliza kazi"!!!!

Je habari hii ina ukweli wadau wenye habari kamili tuhabarisheni

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. sasa hata tukifahamiswa tutafanya nini? Wawafahamishe polisi ndo muhimu .

    ReplyDelete