Sponsor

MORE PICTURES ON MUNI'S BIRTHDAY

11:58:00 PM

Uncle EDDY
Fadya
Mum

Rizghar
Abdularahim
Rashad nasikia huyu ndio rafiki mkubwa wa Muni
Bibi Ma' Nuru akilishwa Cake
Bibi Bahiya
Fadhil
Uncle Dulla

ZAWADI KWA MUNI BABY


Rizghar na Abdulrahim wakimpa zawadi Muni
Ma Nuru na Mjukuu wa ke wakimpa zawadi Muni Baby
Salama na wanawe walimpa zawadi Muni



Fadhil pia alimletea zawadi muni, lakini saa ya kutoa zawadi
akawa keshaondoka, inaonekana mama ni mkali
MAFASHIONIST

Muni
Jasmeen
Tamra
Rizghar
KIDUKU


Muone Da Joha anaibia style ili aanze hapa hapa
Haya sasa bibi nashagwe za birthday
Leo toa zote bibi
PICHA MCHANGANYIKO

WALIOCHELEWA



AL-Hanisa Sleyum Zayum ah! ah! sijui kama nimepatia

You Might Also Like

3 comments

  1. Muni namimi nitambulishe kwa Rashad nami awe rafiki yangu mkubwa hahahahaha

    ReplyDelete
  2. Halua Njemba....Mrs ShamteMay 5, 2010 at 12:09 PM

    hahhahhahah Da Hellen Umenifurahisha kuweka all these pics nimefurahi kuona dada zangu na wanangu wote plus my shangazi mama Simba sema katika wote nimefurahi kuona pic ya AL- ANISA SLEYUM aka ANGELA FROM ANGOLA hilo tunalijua wenye mji tu la Angela hahhahahhahaha nice one keep up the good work Dada angu liking wat i see on ur blogs thanx for kutuweka karibu na ndugu zetu tulio mbali nao...n wish mjukuu wangu Muni Happy belated Bday..

    ReplyDelete
  3. jamani raha sana mkiingia kwenye blog na kutoa coomment na mimi pia nafarijika mama shamte naona kile ninachofanya na nyie pia mnakiona this is good one, nitampa salam zako angela nimecheka sana! vipi mwanao hajambo??? katakuwa kamekuwa sana

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.