TROPICAL CLUB KARIAKOO NA BENDI YA BONGAMOYO!!!

Bahiya Rumerenzi akirusha roho kwa raha zake ndani ya Tropical
eeh! Saida china naye akamtunza maana ukiingia Tropical watu hawaongei
kwa mdomo wanajibinzana kwa pesa tu
hasina na mama yake, hasina msg send bwana tulilipa!!
Bahiya, Bijoha na Saida!
Halooooooooo! haya sasa twende!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment