SIMBA Vs YANGA, SIMBA 4 - YANGA 3

Mimi mwenyewe ni shabiki wa YANGA lakini siwezi kuwa hivi..........................???!!!
Meneja wa Top Band na mshabiki wa Yanga Hamisi Dakota akiwa amezimia baada ya timu yake kufungwa goli la nne

Ray na JB wakikata tiketi kuingia uwanjani
Mpira umekwishaaaaaaaaaaaaaa!!!!

Kwa picha zaidi tafadhali ingia humu http://raythegreatest.blogspot.com/

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment